JANET OTIENO AOMBOLEZA KUFUATIA KIFO CHA BABA YAKE

1 month ago 68
JANET OTIENO AOMBOLEZA KUFUATIA KIFO CHA BABA YAKE, download nyimbo mpya. Download hapa JANET OTIENO AOMBOLEZA KUFUATIA KIFO CHA BABA YAKE.

Top Stories

Published on June 4, 2021

Mwanamuziki maarufu wa nyimbo za injili nchini Kenya Janet Otieno pamoja na familia yake wanaomboleza kufuatia kifo cha baba yake kilichotokea Ijumaa, Juni 4, 2021.

Janet ambaye amevuma kwa kibao chake cha ‘Napokea kwako’, alitangaza kifo cha baba yake kupitia mtandao wa Instagram na tayari mashabiki wake wamemtumia salamu za pole. “Ni uchungu sana kumpoteza mzazi, moyo wangu umejaa huzuni, nisingeliwahi shuhudia wala kupitia uchungu huu, lala salama babangu, utasalia kwenye nyoyo zetu. Tafadhali kumbukeni familia yetu kwa maombi,” Janet aliandika Instagram.

Chanzo: TUKO

Continue Reading

Advertisement

Click to comment

Download Now